ReadyPlanet.com
dot
dot
ภาพรวม
dot
bulletข้อมูลจังหวัด
bulletของดีประจำจังหวัด
bulletเทศกาลงานประเพณี
bulletสินค้า OTOP / แหล่งช้อบปิ้ง
bulletที่พัก/โรงแรมในจังหวัดระยอง
bulletร้านอาหารในจังหวัดระยอง
dot
ส่วนงานกีฬาและนันทนาการ
dot
bulletข้อมูลส่วนงาน
bulletปฏิทินกิจกรรมกีฬา
bulletสมาคมกีฬา
bulletสถานกีฬา
bulletบุคลากรทางการกีฬา
bulletสถิติการแข่งขันกีฬาระดับชาติ
dot
ปฏิทินกิจกรรม ปี 2553
dot
bulletปฏิทินกิจกรรมกีฬา
bulletปฏิทินกิจกรรมท่องเที่ยว
dot
หน่วยงานที่เกี่ยวข้อง
dot
bulletกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา
bulletสำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา
bulletกรมการท่องเที่ยว
bulletกรมพลศึกษา
bulletสถาบันการพลศึกษา
bulletการกีฬาแห่งประเทศไทย
bulletการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย
bulletตำรวจท่องเที่ยว
bulletสำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา76จังหวัด
dot
วงการกีฬา
dot
bulletข่าวสารวงการกีฬา
bulletวิเคราะห์กีฬา
dot
เว็บไซต์ที่น่าสนใจ
dot
bulletจังหวัดระยอง
bulletสำนักงานจังหวัดระยอง
bulletค้นหาข้อมูลภาครัฐ
bulletรัฐบาลไทย
bulletสำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ
bulletกรมบัญชีกลาง
bulletกองทุนบำเหน็จบำนาญข้าราชการ
bulletไทยตำบลดอทคอม
bulletดาวน์โหลดซอฟแวร์
bulletหออัครศิลปิน
dot
สถานีโทรทัศน์
dot
bulletช่อง 3
bulletช่อง 5
bulletช่อง 7
bulletช่อง 9
bulletช่อง 11
bulletMaxnet ทีวี
dot
ข่าวสาร สทก.จ.ระยอง
dot
bulletสมัครงาน
dot
สมัครรับข่าวสาร

dot
bulletกระทู้ถาม-ตอบ




ทะเบียนผู้ผ่านการอบรมกีฬามวยไทยสมัครเล่น ปี 2550
 
รายชื่อผู้ผ่านการอบรมมวยไทยสมัครเล่น
โครงการอบรมผู้ตัดสินกีฬามวยไทยสมัครเล่น
ระหว่างวันที่ 11  -  15   มิถุนายน
     
ลำดับที่ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน/สังกัด
1 นายศิริ สุปัญญา 9/44 ถ.เบญจางค์ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี
2 นายวิทยา กิ่งคาน

3/1 บ้านน้อยหนองเต็ม อ.เมือง จ.นครพนม

3 นายประยงค์ พรหมวงศ์

148/3 ต.ท่าอุเทน  อ.ท่าอุเทน จ.นครพนม

4 นายเข็มชาติ พงษ์ภักดี 7/2 ถ.หนองแสง อ.เมือง จ.นครพนม
5 นายสมัคร บัวทอง

120/4 หมู่ 13 ต.หนองบัว อ.เมือง จ.หนองบัวลำภู

6 นายพจนา    ศรีพรหมทัต

162  ม.2  ต.หมากแข้ง  อ.เมือง  จ.อุดรธานี

7 นายชวลิต    ติยะบุตร โรงเรียนสามผงวิทยาคม   อ.ศรีสงคราม  จ.นครพนม
8 นายเกียรติศักดิ์   เจริญสุข

โรงเรียนอุ่มไผ่   อ.ศรีสงคราม  จ.นครพนม

9 นายสรรธาน    ประทุม โรงเรียนบ้าน กม.ศูนย์  อ.บ้านใหม่ไชยพจน์ จ.บุรีรัมย์
10 นายเพิ่มพูนทรัพย์    เกษบำรุง โรงเรียนมวยไทย  รังสิต  (สนามมวยรังสิต)
11 นายคณานนท์   เอี่ยมประกอบกิจ

87/6 หมู่ 1  ต.สำนักทอง  อ.เมือง จ.ระยอง

12 นายวิทู    เอกปิยะกุล

โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อ.เมือง  จ.ระยอง

13 นายบรรหาร   ยิ่งประยูร

โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อ.เมือง จ.ระยอง

14 นายศิริศักดิ์   แสวงธรรม ศูนย์การท่องเที่ยว กีฬาและนันทนาการจังหวัดระยอง
15 ด.ต.ถนอมศักดิ์   ไสยกิจ

สภอ.ปลวกแดง   อ.ปลวกแดง  จ.ระยอง

16 จ.ส.อ.อภิวัฒน์    นิลสดใส

วิทยาการจังหวัดระยอง  อ.เมือง  จ.ระยอง

17 นายธวัช     พรหมศร

โรงเรียนวัดท่าเรือแกลง   อ.เมือง จ.ระยอง

18 นายสมพงศ์   วิทยานุกรณ์ ที่ว่าการอำเภอแกลง   อ.แกลง   จ.ระยอง
19 นายกิตติ   สมศรี สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
20 นายพงศ์พันธ์   วิจิตรานนท์ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
21 นายเรณุวัฒน์   ศรีพอ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
22 นายอภิชาติ   อินจันทึก สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
23 นายคฑาวุธ   อารมณ์เพียร สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
24 นายอนุพล    บัวบาน สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
25 นายกัปตัน    ผลจริต สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
26 นายคมสันต์    พุกซื่อ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
27 นายศิราวุธ    อนันตะสุข สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
28 นายวิทยา       เจือจันทร์ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
29 นายวิทยา   เปรื่องนา สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
30 นายเชาวลิต   ปอสูงเนิน สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
31 นายประสิทธิ์    ล้นเหลือ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
32 นายประยงค์   วารีขันธุ์ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
33 นายอนุชา   เขียวผาบ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตกรุงเทพ อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี
34 นายชยารักษ์    บุญยะพุกกะนะ

โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร  อ.เมือง  จ.ระยอง

35 นางสาวบำเพ็ญ   เนตรแสงศรี ศูนย์การท่องเที่ยว กีฬาและนันทนาการจังหวัดระยอง
36 นางสาวรจนา     รัตนวิจิตร ศูนย์การท่องเที่ยว กีฬาและนันทนาการจังหวัดระยอง
37 นางสาวธนมัย     สถาพรอานนท์ ศูนย์การท่องเที่ยว กีฬาและนันทนาการจังหวัดระยอง
38 นายสมปอง    วงษ์น้อย ศูนย์การท่องเที่ยว กีฬาและนันทนาการจังหวัดระยอง
39 นายปรีชา    จริตงาม ศูนย์การท่องเที่ยว กีฬาและนันทนาการจังหวัดระยอง
40 นายชยุตม์    อ่อนตา ศูนย์การท่องเที่ยว กีฬาและนันทนาการจังหวัดระยอง
41 นายฐาปกรณ์     คิดละเอียด ศูนย์การท่องเที่ยว กีฬาและนันทนาการจังหวัดระยอง
42 นายมานะ    รัชชุศิริ ร.ร.บ้านหนองขามบ่อหิน  ต.กุดเค้า อ.มัญจาคีรี จ.ขอนแก่น
43 นายชัยพงษ์    ศรีดาวเรือง ศูนย์ กกท.จ.ระยอง สนามกีฬาจังหวัดระยอง อ.เมือง จ.ระยอง



ส่วนงานกีฬาและนันทนาการ-บุคลากรทางการกีฬา

จำนวนผู้ตัดสินกีฬาของจังหวัดระยอง
จำนวนผู้ฝึกสอนกีฬาของจังหวัดระยอง
ทะเบียนผู้ผ่านการอบรมผู้นำการออกกำลังกายแบบแอโรบิก ปี 2552
ทะเบียนผู้ผ่านการอบรมกีฬาตะกร้อ หลักสูตร T-Licence ปี 2551
ทะเบียนผู้ผ่านการอบรมกีฬาฟุตซอล ปี 2549
ทะเบียนผู้ผ่านการอบรมกีฬาฟุตบอล ปี 2549



Copyright © 2010 All Rights Reserved.
สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดระยอง (สทก.จ.ระยอง) Rayong Provincial Office of Tourism and Sports (Rayong POTS) ที่ตั้ง: สนามกีฬากลาง จังหวัดระยอง ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมืองระยอง จ.ระยอง 21000 ติดต่อ: โทรศัพท์ 0 3861 8968 โทรสาร 0 3862 0666 อีเมลล์ rayong@mots.go.th